Miếng giẻ lau của Apple có mức giá 19 USD nhưng chỉ sau chưa đầy 1 ngày đã lâm vào tình trạng cháy hàng. Hiện tại, người dùng sẽ phải đợi từ 6-8 tuần mới có thể nhận được miếng giẻ này.
(Theo Tiền Phong)
Cũng là lòng lợn, nhưng đoạn lòng này được bán với giá lên đến 2,5 triệu đồng/kg, nhưng cực kỳ khan hiếm, không phải có tiền là mua được.
Nguồn bài viết : đấu bóng đá